पिंपरी चिंचवड

‘रिव्हर सायक्लोथॉन’ पिंपरी-चिंचवडमधील कोरोना योद्धयांना समर्पित! – आमदार महेश लांडगे

  • पिंपरी-चिंचवडमध्ये १७ जानेवारीला राज्यातील सर्वात मोठी सायकल रॅली

पिंपरी : प्रतिनिधी |
इंद्रायणी नदी संवर्धन आणि पर्यावरण रक्षणाचा संदेश देत यावर्षी होणारी ‘रिर्व्हर सायक्लोथॉन’ पिंपरी-चिंचवडमधील कोरोना योद्धयांना समर्पित करण्यात आली आहे, अशी घोषणा भाजपा शहराध्यक्ष तथा आमदार महेश लांडगे यांनी केली.
पिंपरी-चिंचवड महानगरपालिका, सायकल मित्र, अविरत श्रमदान आणि महेशदादा स्पोर्टस फाउंडेशन यांच्या वतीने रविवार, दि. १७ जानेवारी २०२१ रोजी ‘रिर्व्हर सायक्लोथॉन-२०२१’ चे आयोजन करण्यात आले आहे.


आमदार लांडगे यांच्या पुढाकाराने राज्यातील सर्वात मोठी सायकल रॅली पिंपरी-चिंचवडमध्ये प्रतिवर्षी आयोजित केली जाते. या रॅलीमध्ये सुमारे ५ हजार सायकलस्वार सहभागी होत असतात. यावर्षी कोरोना आणि लॉकडाउनमुळे रॅलीचे नियोजन पुढे ढकलण्यात आले होते.


दरम्यान, प्रशासनाच्या सूचना आणि नियमांचे पालन करीत येत्या १७ जानेवारीला भोसरीतील गावजत्रा मैदानावर (कै. अंकुशराव लांडगे सभागृह शेजारी) सकाळी ६ वाजता रॅलीला सुरूवात होईल. १० किमी आणि २५ किमी अशा दोन टप्पयांमध्ये ही रॅली होणार आहे.
*
सायक्लोथॉनमध्ये सहभागी होण्यासाठी अशी करा नोंदणी… PCMCSmartSarathi अॅपमध्ये नोंदणी करा.
●Play store – https://bit.ly/PCMCSmartSarathiApp
●App Store – https://bit.ly/PCMCSmartSarathiIOS
किंवा पुढील लिंक वर क्लिक करून नोंदणी करता येईल. http://bit.ly/RIVERCYCLOTHON

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा

प्रतिनिधी

या न्यूज वेब पोर्टलमध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या आणि लेखामधून व्यक्त झालेल्या मताशी मुख्य संपादक, कार्यकारी संपादक किंवा संचालक मंडळ सहमत असतीलच असे नाही. अनावधानाने काही वाद निर्माण झाल्यास तो पुणे न्यायालय अंतर्गत मान्य राहील.तसेच स्वराज्य न्यूज कोणत्याही बातमीसाठी, साहित्यासाठी पैसे आकारत नाही. त्यामुळे पैशाचे व्यवहार केल्यास संबंधित बातमीदार जबाबदार राहील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close